ATS (Automatic Transfer Switch)
-Osonu Titi: 400V, 690V
-Ipin Ibi Elese: 50Hz, 60Hz
-Elese Titi: De 140A
-Àkoko Ìgbésè: ≤100ms
-Ìpinu Alailagbara: IP00
- Akopọ
- Niyanju Products
Àkòlé Ìwé-ìfàsító Pàràpọ̀n Ìṣẹ́ Àiyelujara
Ètò ààbò wa ń rí i dájú pé agbára kò dá wà nípa ṣíṣípọ̀ láàárín àwọn orísun àkànṣe àti àkànṣe nígbà tí iná bá ti ń ṣàn. Wọ́n ṣe é fún bíbójútó àti kíákíá, ó sì dára gan-an fún àwọn ilé iṣẹ́ tó nílò agbára àrà ọ̀tọ̀.
Iye ti a ṣe idiwọ
Iwọn |
Awọn alaye |
Voltage t'ẹdun |
400V,690V |
ìyàpọ̀wò ayelujára |
50Hz,60Hz |
Aláìnílààdá Òkè |
Láti 140A |
Àkókò Àyípadà |
≤100ms |
Ìbèrè Ìpinnu |
IP00 |
igbé àwọn |
CCC,CE |
Àwọn ohun pàtàkì
Àyípadà tó wà létòlétò láàárín àwọn orísun agbára.
Ètò ìtọ́jú ẹ̀rọ alágbèéká tó ti gòkè àgbà fún ìsọfúnni tó ṣe pàtó.
Ó lágbára gan-an fún àwọn àyíká tó le koko.
Ìtọ́jú láti ibi jíjìn nípa lílo ètò SCADA.
Àwọn Àdéhùn
Àwọn ilé iṣẹ́ ìsọfúnni, ilé ìwòsàn àti ilé iṣẹ́ ìkọ́lé.
Àwọn ètò agbára ààbò fún ilé oníṣòwò.