Ìpínlú PLC
-Àtúnòfì PLC: Siemens, Allen-Bradley, Mitsubishi
-I/O Points: Láti 1024 digital/64 analog
-Ìsìnmi Iborùn: IP5X
-Ètò Ákìn: 220V AC/24V DC
-Àtúnòfì Ìwé-ìròyìn: Modbus, Profibus, Ethernet/IP
- Akopọ
- Niyanju Products
Àkòlé Ìwé-ìfàsílẹ̀:
A ṣe àtòjọ ìtọ́jú PLC fún ìsọfúnni nípa iṣẹ́-àṣiṣẹ́, ó ń pèsè ìtọ́jú tó péye àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú onírúurú ẹ̀rọ. Wọ́n fi àwọn ohun èlò tó lágbára kọ́ ọ, wọ́n sì ṣe é lọ́nà tó ṣe rẹ́gí, èyí sì mú kó ṣeé fọkàn tán láti máa ṣiṣẹ́ nínú àwọn àyíká tó le koko. Ó dára fún àwọn ilé-iṣẹ́ tó mọ́n-ọnà àti ètò ìdánilójú.
Ìwé-ìfàsílẹ̀ Ààmọ̀:
Iwọn |
Awọn alaye |
Ìfararora PLC |
Siemens, Allen-Bradley, Mitsubishi |
Àwọn Ibi Ìdánilóhùn/Àwọn Ibi Ìmújáde |
Láti 1024 digital/64 analog |
Ìmọ̀-ìwọ̀sùn |
IP5X |
Power Supply |
220V AC/24V DC |
Àkọsílẹ̀ Ìpínníṣẹ́ |
Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
Orilẹ-ede Temperature |
-20°C sí +55°C |
Ìfihàn |
1 year |
Àwọn Idajọ́ Mọ́ra:
Idajọ ododo: Ó rọrùn láti mú kí ilé náà gbòòrò sí i, ó sì rọrùn láti máa bójú tó o pẹ̀lú àwọn àtọ̀ǹda-ìkànṣe tí wọ́n máa ń fi nǹkan sí.
Ìgbẹ́kẹ̀lé Tó Gbéṣẹ́ Àgọ́ tí a fi okun ṣe tí kò ní jẹ́ kí eruku àti òòfà bà jẹ́.
Ìtọ́jú Lákòókò Tòótọ́: HMI tí a fi ṣopọ fún wíwo ipò àti àtúnṣe àwọn àdàkọ.
Ìgbéyàwó àti ìgbéyàwó: A ṣe àtúnṣe sí bí a ṣe ń pín agbára láti dín ìnáwó iṣẹ́ kù.
Ìmúṣẹ Ìlànà Ìdáàbòbò: Ó bá ìlànà IEC 61439 àti UL mu.
Ilana:
Àwọn òpó ìṣẹ́dàáwé ìdáná-iṣẹ́
Àwọn ilé iṣẹ́ tí ń ṣe ìtọ́jú omi
Àwọn ètò ìdarí ilé tó ní làákàyè